Leave Your Message

Haɗin kai da Girma: Kamfaninmu Ya Yi Nasarar Gudanar da Taron Gina Ƙungiya na Shekara-shekara

2025-04-16

A ranar 11 ga Afrilu, kamfaninmu ya sami nasarar gudanar da taron ginin ƙungiyar na shekara-shekara a mafi shaharar bakin teku a Ningbo, bakin tekun Songlanshan. Wannan taron yana nufin ƙarfafa sadarwa da haɗin gwiwa tsakanin ma'aikata, haɓaka haɗin gwiwar ƙungiya, da samar da dandamali don shakatawa da abokantaka ta hanyar jerin ayyukan ƙalubalen ƙungiyar da aka tsara da hankali.

Hadin kai da Girma (1).jpg

A farkon taron, shugabannin kamfanoni sun gabatar da jawabi mai ban sha'awa, inda suka jaddada mahimmancin aiki tare tare da bayyana fatan alheri ga dukkan mahalarta taron. Bayan haka, an raba ma’aikata zuwa rukuni biyar, inda kowace kungiya ta fuskanci kalubale daban-daban tare a cikin wadannan ayyuka.

Hadin kai da Girma (2).jpg

Ayyukan da ya fi ban sha'awa shine lokacin da muka taru a bakin teku don ƙirƙirar tambarin kamfaninmu tare. Kowa ya sanya zuciyarsa a ciki, suna aiki tare da ba da cikakken wasa don aiki tare. Muka tono cikin yashi, muka siffata shi, muka tace shi, har sai da tambarin kamfaninmu ya fito da alfahari a bakin teku. Wannan aikin ba kawai ya ƙarfafa haɗin gwiwarmu ba har ma ya nuna ƙirƙirar haɗin gwiwarmu da ikon yin aiki ga manufa ɗaya. Kwarewar gaske ce wacce ba za a manta da ita ba wacce ta nuna ikon aiki tare da haɗin gwiwa.

Hadin kai da Girma (3).jpg

A duk lokacin taron, membobin ƙungiyar sun shiga ƙwazo, suna goyon bayan juna, kuma sun shawo kan wahala ɗaya bayan ɗaya tare. Nasarar kammala kowane aiki ba ya rabuwa da haɗin kai da sadaukar da kai na membobin ƙungiyar. Halin da aka yi a wurin taron ya kasance mai armashi, tare da raha da murna a kodayaushe. Kowa ya girma ta hanyar kalubale kuma ya zurfafa fahimtar mahimmancin aiki tare.

Hadin kai da Girma (4).jpg

Taron ginin ƙungiyar na shekara-shekara na kamfaninmu ba kawai dandamali ne don ƙalubalen jiki ba amma har ma da mahimmin dama don haɓaka ruhaniya. Ya ba wa ma'aikata damar fahimtar ma'anar haɗin kai, haɓaka fahimtar juna da amincewa, da kuma kafa tushe mai tushe don haɗin gwiwar aiki na gaba. Mun yi imanin cewa tare da irin wannan haɗin kai da haɗin kai, kamfaninmu zai ci gaba da yin manyan nasarori a nan gaba.